Yawanci, lokacin da kuke tunanin vaping, kuna danganta shi da nicotine. Amma idan kuna ƙoƙarin 'yantar da kanku daga jarabar nicotine ko guje wa duk wani matsalolin lafiya da ke da alaƙa da vaping, la'akari da amfani da nicotine vape or ruwan vape na nicotine kyauta. Abin godiya, yawancin samfuran vape sun ƙirƙira samfurori daban-daban wanda aka keɓance ga vaping-free nicotine.
Don haka ko kun kasance sababbi ga vaping ko vaper na yanayi, yanzu zaku iya jin daɗin vaping ba tare da illar nicotine. A cikin wannan labarin, mun sake nazarin mafi kyawun samfuran vape marasa nicotine akan kasuwa.
Teburin Abubuwan Ciki
- Manyan Vapes guda 6 marasa Nicotine da ake zubarwa
- Mafi kyawun Juice Vape Kyauta
- Vapes Kyauta na Nicotine vs. Vapes na yau da kullun
- Menene ke cikin Vape-Free Nicotine?
- Shin Vaping Ba tare da Nicotine Yana Jin Daban Ba?
- Wanne Nau'in Vapes Ne Yayi Mafi Aiki Tare da Ruwan Vape Marasa Nicotine?
- Inda za a Sayi Mafi kyawun Vapes marasa Nicotine?
- Shin 0mg Nicotine yana nufin Babu Nicotine?
- Kammalawa
Manyan Vapes guda 6 marasa Nicotine da ake zubarwa
# Melody 5000 Puffs - 0mg/Nicotine Kyauta
Gabatar da Melody Max Pro, na qarshe yarwa vape don gwaninta mara nicotine. Tare da har zuwa 6000 puffs a kowace na'ura, za ku iya jin daɗin gamsuwa mai dorewa ba tare da wani lahani na nicotine ba.
Melody Max Pro siriri ne kuma ƙwararru, yana mai da shi cikakke don amfanin kan-tafiya. Ko kuna ofis, kuna tare da abokai, ko kuna shakatawa a gida kawai, Melody Max Pro zai dace da salon rayuwar ku. Kuma tare da ƙira mai caji, ba za ku damu da ƙarewar wutar lantarki ba. Kawai caja shi ta USB-C kuma za ku kasance a shirye don sake komawa ba tare da wani lokaci ba.
Don haka me yasa zabar Melody Max Pro? Ga kadan daga cikin fa'idojin:
- 0% nicotine: Yi farin ciki da gamsuwa da gogewar vaping ba tare da wani illar nicotine ba
- Har zuwa 6000 puffs a kowace na'ura: gamsuwa mai dorewa
- Ana iya caji ta hanyar USB-C: Babu buƙatar siyan sabbin vapes koyaushe
- Slim da ƙirar ƙwararru: Cikakke don amfani da kan-tafi
- jigilar kaya mai sauri da aminci: oda suna zuwa cikin kwanakin kasuwanci 3-5
# Elf Bar 600 Puffs - 0mg/Nicotine Kyauta
Rashin nicotine Elf Bar Za'a iya zubar da Vape yana goyan bayan 600 puffs tare da babban baturin ginanniyar 550mAh da ruwan 'ya'yan itace 2ml da aka rigaya. Yana da ƙarami, mai sauƙin amfani, abokantaka na farawa, kuma yana ba da ƙwarewar vaping santsi.
Kowane mashaya Elf maras nicotine yana da isasshen e-ruwa da baturi wanda zai wuce sigari 20. Ba ya buƙatar caji, kulawa da sifili, kuma babu sakewa. Bugu da kari, tana da dadin dandano sama da 30 wadanda suka hada da blueberry, lemo na ruwa, kola, ice mango, lemo ruwan hoda, alewar auduga, da sauransu.
# Cube Zero
Ana samun na'urar da za a iya zubar da ita ta VaporTech Cube Zero a cikin nicotine gishiri da nau'ikan marasa nicotine. An cika shi da e-ruwa 11ml kuma yana ba da ɓangarorin 3,000 na ban mamaki mara daɗin nicotine. Ba ya buƙatar caji ko ƙarawa. Har ila yau, yana da santsi, mai laushi, da sauƙin shaƙa. Abubuwan dandano na Cube Zero sun bambanta daga wurare masu zafi, Berry daji, kofi, mango colada, da sauransu.
# Gishiri Canja Wuta
Gishirin Gishiri Zero vape mai zubarwa cikakke ne ga masu nema vapes da ake iya yarwa ba tare da nicotine ba. Ƙirar sa mai kariya, saman taɓawa mai laushi, da isar da sabulu mai santsi ya sa ya zama mai ƙarfi a tsakanin nicotine vapes. An riga an caje su gabaɗaya tare da baturin 350mAh kuma an riga an ɗora su da 2ml na 0mg ruwan nicotine vape. Bugu da kari, sun zo a cikin kewayon shahararrun abubuwan dandano daga kankara apple, ayaba, lemun tsami soda, da sauransu.
# Geek Bar – 0mg/Nicotine Kyauta
Akwai shi a sigar kyauta ta nicotine, Geek Bar vape za a iya zubarwa yana da ultra šaukuwa, kuma aljihu abokantaka. Yana da batir 500mAh da aka gina a ciki, wanda aka riga aka cika shi da e-ruwa 2ml. Ya fi dacewa da masu shan sigari ko vapers na wucin gadi a lokacinsu na ƙarshe. Yana da nau'o'in dandano masu yawa, ciki har da innabi, 'ya'yan itacen marmari, strawberry, banana ice, apple mai tsami, da dai sauransu.
# Sarkin Aroma - 0mg/Nicotine Kyauta
Vape na kyauta na nicotine ta Aroma King an cika shi da kayan ɗanɗanon e-ruwa mai ƙima na 2ml. Ana sake fasalin kowane ɗanɗano don cika baturin sa, ƙarfin fitarwa, da juriya na coil. Yana da dadin dandano 12 kama daga mango mai sanyi, kola, kankara peach, da sauransu. Yana da kyau a yi amfani da shi lokacin sauyawa daga shan sigari zuwa vaping.
Mafi kyawun Juice Vape Kyauta
# Tsirara 100
Yawancin ruwan 'ya'yan itace na vape ta Naked 100 suna da babban adadin VG a 65%, wanda ya dace da samar da girgije mai girma. An san layin su don daɗin ɗanɗano, sabbin hits da haɗaɗɗun ƙirƙira. Suna zuwa da nau'ikan nicotine daban-daban daga freebase zuwa nic salts, da matakan nicotine daban-daban daga 0mg zuwa 50mg. Taba, 'ya'yan itatuwa da kankara manyan 'yan wasa uku ne a cikin bayanin dandano na tsirara 100.
#Pachamama
Ruwan 'ya'yan itace na Pachamama ya bambanta daga taron jama'a don dandano na halitta, da kuma gaurayawar 'ya'yan itatuwa masu daɗi kamar su 'ya'yan itacen marmari, lychee, guna na zuma, da dai sauransu. Kowane ɗanɗano na ruwan 'ya'yan itacen vape ɗin su yakan zo cikin ƙarfin nicotine guda uku: 0mg, 3mg kuma 6mg. Kuna da 'yanci don zaɓar wane kashi ne mafi kyau a gare ku.
# Baki Note
Ruwan vape na nicotine kyauta ta Black Note yana ba ku mafi kyawun ruwan taba da ake samu. Ana samun ɗanɗanon ɗanɗanonsa daga ganyen taba na gaske ta hanyar haƙar dabi'a. Kamar yadda Black Note ya ƙware wajen haɗa taba tare da ɗanɗano iri-iri daga 'ya'yan itace zuwa kayan zaki, Lemon Tobacco da Vanilla Tobacco misali, ba za ku taɓa gajiya da zaɓin hadayunsu ba. Mafi mahimmanci, duk waɗannan ruwan 'ya'yan itace masu dandano na taba sun zo tare da zaɓin ƙarfin 0mg.
# Shugaban ruwan 'ya'yan itace
An kafa shugaban ruwan 'ya'yan itace a cikin 2015 kuma an san shi don tarin sabbin e-ruwa mai 'ya'ya. Kowane tarinsa yana da cakuda ɗanɗanon ɗanɗano, wanda aka yi shi daidai don yi muku hidimar vaping na yau da kullun. Don haka idan kuna neman ruwan vape ba tare da nicotine ba, to ana bada shawarar wannan samfurin.
# Vampire Vape
Vampire vape sananne ne don haɗuwar menthol da 'ya'yan itace kuma yana ba ku cikakkiyar cakuda mai daɗi da sanyi. Yana da fashe na ɗanɗano daga kayan zaki & kirim, menthol, taba, ɗanɗanon 'ya'yan itace, da sauransu. Tarin ruwan 'ya'yan itacen e-juice ɗin su na nicotine kyauta yana da ɗanɗano da yawa don bayarwa.
Vapes Kyauta na Nicotine vs. Vapes na yau da kullun
Vapes marasa Nicotine iri ɗaya ne da vapes na yau da kullun. Koyaya, vapes marasa nicotine sun ƙunshi ruwan vape wanda ba shi da nicotine. Ga mafi yawancin, suna jin iri ɗaya, amma 0mg nicotine vape yana da ƙarancin bugun makogwaro fiye da vapes na yau da kullun.
Menene ke cikin Vape-Free Nicotine?
Da kyau kamar sauran vapes masu ɗauke da nicotine, vapes marasa nicotine suna zuwa da iri ɗaya e-juice dabara, wanda ya ƙunshi PG, VG da abubuwan dandano, kawai ban da kowane ƙari na nicotine.
Shin Vaping Ba tare da Nicotine Yana Jin Daban Ba?
Kwarewar haƙiƙa tana kama da abin da kuke samu daga vapes tare da nicotine, dangane da daɗin dandano da samar da tururi. Amma bugun makogwaro zai ragu. Wannan saboda nicotine shine ainihin sinadari wanda ke haifar da tsananin jin da muke ji akan makogwaronmu lokacin shan ja.
Don haka, ƙananan ƙarfin nicotine yana nuna ma'anar rashin ƙarfi. Ƙananan nicotine zuwa sifili a cikin vape zai sadar da zane mai laushi.
Wanne Nau'in Vapes Yayi Mafi Aiki wJuice Vape-Free Nicotine?
The yawancin na'urorin vape amfani da nicotine kuma yana aiki mafi kyau tare da ruwan vape mara nicotine. Koyaya, nau'in da kuka zaɓa ya dogara da abin da kuke so. Don haka la'akari da samar da dandano, mafi kyawun tururi, dacewa, da ɗaukar nauyi. Ku tafi vape mods idan kana son mafi kyawun tururi da samar da dandano da vape pens ko kwafsa kits idan kuna son dacewa da ɗaukar nauyi.
Inda za a Sayi Mafi kyawun Vapes marasa Nicotine?
Siyayya don kewayon da kuka fi so na rashin nicotine vapes da ake iya yarwa a Amurka a Takwas Vape kuma idan kana zaune a Birtaniya, tafi don Sabon Vaping. Bugu da kari, zaku iya siyan ruwan vape mara nicotine daga ciki Ejuice.Daidai. Waɗannan shagunan vape na kan layi an tantance su kuma an tabbatar suna da mafi kyawun samfuran vape marasa nicotine.
Shin 0mg Nicotine yana nufin Babu Nicotine?
Ee. 0mg nicotine samfurori ne marasa nicotine da ba su da sinadarin nicotine.
Kammalawa
Vapes marasa Nicotine da ruwan 'ya'yan itace vape cikakke ne madadin idan kuna son daina shan taba da kawar da nicotine. Akwai fadi da kewayon samfurori da dandano dangane da dandano da fifikonku. Kuna iya duba su a cikin shagunan gida da kan layi.